Bumili AS1345D-BWLT-15 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Output (Min / Fixed): | 15V |
|---|---|
| Boltahe - Output (Max): | - |
| Boltahe - Input (Min): | 2.9V |
| Boltahe - Input (Max): | 5V |
| topology: | Boost |
| Sabay-sabay na Rectifier: | No |
| Supplier aparato Package: | 8-WLCSP |
| serye: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 8-UFBGA, WLCSP |
| Type output: | Fixed |
| output Configuration: | Positive |
| Ibang pangalan: | 187830075 |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 12 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | AS1345D-BWLT-15 |
| tungkulin: | Step-Up |
| Frequency - Paglipat: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Boost Switching Regulator IC Positive Fixed 15V 1 Output 1A (Switch) 8-UFBGA, WLCSP |
| paglalarawan: | IC REG BOOST 15V 1A 8WLCSP |
| Current - Output: | 1A (Switch) |