Bumili BFC230343275 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 63V |
| pagpapaubaya: | ±10% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 1.024" L x 0.327" W (26.00mm x 8.30mm) |
| serye: | MKT303 |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 222230343275 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 15 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | BFC230343275 |
| Lead Spacing: | 0.886" (22.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.634" (16.10mm) |
| Mga tampok: | Long Life |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 2.7µF ±10% Film Capacitor 63V 250V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polyester, Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 2.7UF 10% 250VDC RADIAL |
| kapasidad: | 2.7µF |