Bumili BFC236962123 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 250V |
| pagpapaubaya: | ±5% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 0.492" L x 0.173" W (12.50mm x 4.40mm) |
| serye: | MKT369 |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 222236962123 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | BFC236962123 |
| Lead Spacing: | 0.394" (10.00mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.350" (8.90mm) |
| Mga tampok: | Long Life |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.012µF ±5% Film Capacitor 250V 630V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polyester, Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 0.012UF 5% 630VDC RAD |
| kapasidad: | 0.012µF |