Bumili C300KR12E sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±10% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±400ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 1.125" Dia x 8.500" L (28.58mm x 215.90mm) |
| serye: | Corrib®280 |
| Resistance (Ohms): | 0.12 |
| Power (Watts): | 300W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Tubular |
| operating Temperature: | -55°C ~ 400°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | C300KR12E |
| Pagkabigo Rate: | - |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 0.12 OHM 10% 300W |