Bumili CB1AF-D-P-24V sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| I-on Boltahe (Max): | 14 VDC |
|---|---|
| I-off ang Boltahe (Min): | 2.4 VDC |
| pagwawakas Style: | PC Pin |
| Paglipat Boltahe: | 28VDC - Nom |
| serye: | CB |
| Type relay: | Automotive |
| packaging: | Bulk |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Magpapatakbo Time: | 15ms |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | CB1AF-D-P-24V |
| Mga tampok: | Diode, Sealed - Flux Protection |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Automotive Relay SPST-NO (1 Form A) 24VDC Coil Through Hole |
| paglalarawan: | RELAY AUTOMOTIVE SPST 20A 24V |
| Contact Rating (Kasalukuyang): | 20A |
| Contact Material: | Silver Alloy, Cadmium Free |
| Contact Form: | SPST-NO (1 Form A) |
| Coil Boltahe: | 24VDC |
| Coil Type: | Non Latching |
| Coil Resistance: | 320 Ohms |
| Coil Power: | 1.8 W |
| Coil Kasalukuyang: | 75mA |