Bumili ECH-S1H683GZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 50V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | - |
| pagpapaubaya: | ±2% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 0.571" L x 0.197" W (14.50mm x 5.00mm) |
| serye: | ECHS(Z) |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | ECHS1H683GZ PS1H683G |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ECH-S1H683GZ |
| Lead Spacing: | 0.394" (10.00mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.480" (12.20mm) |
| Mga tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.068µF ±2% Film Capacitor 50V Polyphenylene Sulfide (PPS) Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polyphenylene Sulfide (PPS) |
| paglalarawan: | CAP FILM 0.068UF 2% 50VDC RADIAL |
| kapasidad: | 0.068µF |