Bumili ERA-2AEB4871X sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±0.1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±25ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0402 |
| Sukat / Dimension: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| serye: | ERA-2A |
| Resistance (Ohms): | 4.87k |
| Power (Watts): | 0.063W, 1/16W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0402 (1005 Metric) |
| Ibang pangalan: | ERA-2AEB4871X-ND ERA2AEB4871X P4.87KDCTR |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 13 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ERA-2AEB4871X |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.016" (0.40mm) |
| Mga tampok: | Automotive AEC-Q200 |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 4.87k Ohm ±0.1% 0.063W, 1/16W Chip Resistor 0402 (1005 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film |