Bumili F1842CAH1000 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Off State: | 1000V |
|---|---|
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max): | 3V |
| kaayusan: | Common Anode - SCR/Diode |
| serye: | - |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Module |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng SCRs, Diodes: | 1 SCR, 1 Diode |
| Salalayan Type: | Chassis Mount |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 6 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | F1842CAH1000 |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | SCR Module 1000V 40A (DC) Common Anode - SCR/Diode Chassis Mount Module |
| paglalarawan: | MODULE SCR/DIODE 40A 380VAC |
| Current - On State (It (RMS)) (Max): | 40A (DC) |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 1000A @ 60Hz |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max): | 150mA |