Bumili LP5907UVX-2.85/NOPB sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Output: | 2.85V |
|---|---|
| Boltahe - Input: | Up to 5.5V |
| Boltahe - Dropout (Typical): | 0.12V @ 250mA |
| Supplier aparato Package: | 4-DSBGA |
| serye: | - |
| regulator Topology: | Positive Fixed |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 4-XFBGA, DSBGA |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 6 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LP5907UVX-2.85/NOPB |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.85V 250mA 4-DSBGA |
| paglalarawan: | IC REG LDO 2.85V 0.25A 4DSBGA |
| Current - Output: | 250mA |