Bumili LT1009IZ#TRPBF sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Output (Min / Fixed): | 2.5V |
|---|---|
| Boltahe - Output (Max): | - |
| Boltahe - Input: | - |
| pagpapaubaya: | ±0.2% |
| temperatura koepisyent: | 35ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | TO-92-3 |
| serye: | - |
| Type reference: | Shunt |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) |
| Type output: | Fixed |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ingay - 10Hz sa 10kHz: | - |
| Ingay - 0.1Hz sa 10Hz: | - |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 6 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LT1009IZ#TRPBF |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Shunt Voltage Reference IC ±0.2% 10mA TO-92-3 |
| paglalarawan: | IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3 |
| Current - Supply: | - |
| Current - Output: | 10mA |