Bumili LT6200IS6#TRPBF sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±): | 2.5 V ~ 12.6 V, ±1.25 V ~ 6.3 V |
|---|---|
| Boltahe - Input Offset: | 2.5mV |
| Supplier aparato Package: | TSOT-23-6 |
| magbaling Rate: | 50 V/µs |
| serye: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | SOT-23-6 Thin, TSOT-23-6 |
| Type output: | Rail-to-Rail |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 4 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LT6200IS6#TRPBF |
| Gain Bandwidth Product: | 165MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Buffer Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail TSOT-23-6 |
| paglalarawan: | IC OPAMP BUFFER 165MHZ TSOT23-6 |
| Current - Supply: | 20mA |
| Current - Output / Channel: | 90mA |