Bumili MCX240A5R sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - I-load: | 12 ~ 280 V |
|---|---|
| Boltahe - Input: | 90 ~ 140VAC |
| pagwawakas Style: | PC Pin |
| Supplier aparato Package: | 4-SIP |
| serye: | MCX |
| Type relay: | Relay |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | 4-SIP |
| Type output: | AC |
| Ibang pangalan: | CC2247 MCX240A5R-ND |
| On-State Resistance (Max): | - |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 3 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | MCX240A5R |
| load Kasalukuyang: | 5A |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 4-SIP |
| paglalarawan: | RELAY SSR AC 240V 5A AC OUT SIP |