Bumili OPA2170AQDGKRQ1 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±): | 2.7 V ~ 36 V, ±1.35 V ~ 18 V |
|---|---|
| Boltahe - Input Offset: | 250µV |
| Supplier aparato Package: | 8-VSSOP |
| magbaling Rate: | 0.4 V/µs |
| serye: | Automotive, AEC-Q100 |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Type output: | Rail-to-Rail |
| Ibang pangalan: | 296-45317-2 OPA2170AQDGKRQ1-ND |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Circuits: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 12 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | OPA2170AQDGKRQ1 |
| Gain Bandwidth Product: | 1.2MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-VSSOP |
| paglalarawan: | IC OP AMP GP RR 1.2MHZ 8-VSSOP |
| Current - Supply: | 110µA |
| Current - Output / Channel: | 17mA |