Bumili SN74BCT640DWR sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Supplier aparato Package: | 20-SOIC |
| serye: | 74BCT |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Type output: | Push-Pull |
| operating Temperature: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng mga Sangkap: | 1 |
| Bilang ng mga Bits per Element: | 8 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SN74BCT640DWR |
| logic Type: | Transceiver, Inverting |
| Type input: | - |
| paglalarawan: | IC BUS TRANSCEIVER 8BIT 20SOIC |
| Current - Output Mataas, Mababa: | 3mA, 24mA; 15mA, 64mA |