Bumili SRR1210-5R6Y sa BYCHPS
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±30% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | SRR1210 |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | 12 @ 7.96MHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| Ibang pangalan: | SRR1210-5R6Y-ND SRR1210-5R6YTR |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SRR1210-5R6Y |
| inductance: | 5.6µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.394" (10.00mm) |
| Frequency - Test: | 100kHz |
| Frequency - Self Resonant: | 28MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 5.6µH Shielded Wirewound Inductor 8A 14 mOhm Max Nonstandard |
| paglalarawan: | FIXED IND 5.6UH 8A 14 MOHM SMD |
| DC pagtutol (DCR): | 14 mOhm Max |
| kasalukuyang Rating: | 8A |
| Current - Saturation: | 8.5A |