Bumili ZTX717STZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 12V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | - |
| Type transistor: | PNP |
| Supplier aparato Package: | E-Line (TO-92 compatible) |
| serye: | - |
| Power - Max: | - |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | E-Line-3, Formed Leads |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZTX717STZ |
| Frequency - Transition: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 12V 3A Through Hole E-Line (TO-92 compatible) |
| paglalarawan: | TRANS PNP 12V 3A E-LINE |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | - |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | - |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 3A |
| Email: | [email protected] |