Bumili ZTX857STZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 300V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | 250mV @ 600mA, 3A |
| Type transistor: | NPN |
| Supplier aparato Package: | E-Line (TO-92 compatible) |
| serye: | - |
| Power - Max: | 1.2W |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | E-Line-3 |
| Ibang pangalan: | ZTX857STZ-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 200°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZTX857STZ |
| Frequency - Transition: | 80MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor NPN 300V 3A 80MHz 1.2W Through Hole E-Line (TO-92 compatible) |
| paglalarawan: | TRANS NPN 300V 3A E-LINE |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | 100 @ 500mA, 10V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | 1µA (ICBO) |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 3A |
| Email: | [email protected] |