Bumili 0603J2501P80BUT sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Rated: | 250V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±0.1pF |
| Kapal (Max): | 0.031" (0.80mm) |
| temperatura koepisyent: | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| serye: | - |
| Ratings: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0603 (1608 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount, MLCC |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 8 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 0603J2501P80BUT |
| Lead Style: | - |
| Lead Spacing: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | High Q, Low Loss, Ultra Low ESR |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 1.8pF ±0.1pF 250V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0603 (1608 Metric) |
| paglalarawan: | CAP CER 1.8PF 250V C0G/NP0 0603 |
| kapasidad: | 1.8pF |