Bumili 125NHG02B sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 500V |
| Sukat / Dimension: | 2.953" L x 2.047" W x 2.165" H (75.00mm x 52.00mm x 55.00mm) |
| serye: | - |
| Oras ng pagtugon: | Fast |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Rectangular, Blade |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Holder |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Melting I²t: | 25000 |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 125NHG02B |
| Type fuse: | Square |
| Mga tampok: | Indicating |
| paglalarawan: | FUSE SQUARE 125A 500VAC/250VDC |
| kasalukuyang Rating: | 125A |