Bumili 16SVPA82MAA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 16V |
|---|---|
| uri: | Polymer |
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
| Sukat / Dimension: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| serye: | OS-CON™, SVPA |
| Ripple Kasalukuyang - Mababang Dalas: | 138mA @ 120Hz |
| Ripple Kasalukuyang - Mataas na Dalas: | 2.76A @ 100kHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Radial, Can - SMD |
| Ibang pangalan: | PCE5068TR |
| operating Temperature: | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 2A (4 Weeks) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 16SVPA82MAA |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | - |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.276" (7.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 82µF ±20% 16V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can - SMD 30 mOhm 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | 30 mOhm |
| paglalarawan: | CAP ALUM POLY 82UF 20% 16V SMD |
| kapasidad: | 82µF |