Bumili 381LX331M350K452 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 350V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 1.181" Dia (30.00mm) |
| serye: | 381LX |
| Ripple Kasalukuyang: | 1.2A @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can - Snap-In |
| operating Temperature: | -25°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 21 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 381LX331M350K452 |
| Lifetime @ Temp.: | 3000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | 0.394" (10.00mm) |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.850" (47.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 330µF 350V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In 603 mOhm @ 120Hz 3000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | 603 mOhm @ 120Hz |
| paglalarawan: | CAP ALUM 330UF 20% 350V SNAP |
| kapasidad: | 330µF |