Bumili 4609M-901-104LF sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Rated: | 50V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| temperatura koepisyent: | X7R |
| Sukat / Dimension: | 0.902" L x 0.150" W (22.91mm x 3.81mm) |
| serye: | 900 |
| Ratings: | - |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | 9-SIP |
| Bilang ng Capacitors: | 8 |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 4609M-901-104LF |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.200" (5.08mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.1µF ±20% Bussed Capacitor Array 50V X7R 9-SIP |
| dielectric Material: | - |
| paglalarawan: | CAP ARRAY 0.1UF 50V X7R 9SIP |
| circuit Type: | Bussed |
| kapasidad: | 0.1µF |