Bumili 850F750E sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±20ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 1.938" L x 1.156" W (49.23mm x 29.36mm) |
| serye: | Metal-Mite®89 |
| Resistance (Ohms): | 750 |
| Power (Watts): | 50W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Axial, Box |
| operating Temperature: | -55°C ~ 275°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 850F750E |
| Lead Style: | Solder Lugs |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.620" (15.75mm) |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 750 OHM 1% 50W |