Bumili AF0201FR-075R6L sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | -100/ +350ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0201 |
| Sukat / Dimension: | 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
| serye: | AF |
| Resistance (Ohms): | 5.6 |
| Power (Watts): | 0.05W, 1/20W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0201 (0603 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | AF0201FR-075R6L |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.010" (0.26mm) |
| Mga tampok: | Anti-Sulfur, Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 5.6 Ohm ±1% 0.05W, 1/20W Chip Resistor 0201 (0603 Metric) Anti-Sulfur, Moisture Resistant Thick Film |
| paglalarawan: | RES SMD 5.6 OHM 1% 1/20W 0201 |