Bumili ALS30A332NP500 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 500V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 3.032" Dia x 5.748" H (77.00mm x 146.00mm) |
| serye: | ALS30 |
| Ripple Kasalukuyang: | 15.3A @ 100Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can - Screw Terminals |
| Ibang pangalan: | 399-7550 A331TS332M500A |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type: | Chassis Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 11 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ALS30A332NP500 |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 85°C |
| Lead Spacing: | 1.252" (31.80mm) |
| impedance: | 39 mOhm |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 3300µF 500V Aluminum Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 54 mOhm 5000 Hrs @ 85°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | 54 mOhm |
| paglalarawan: | CAP ALUM 3300UF 20% 500V SCREW |
| kapasidad: | 3300µF |