Bumili ALS30A471DA200 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 200V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 1.417" Dia x 2.047" L (36.00mm x 52.00mm) |
| serye: | ALS30 |
| Ripple Kasalukuyang: | 2.6A @ 100Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can - Screw Terminals |
| Ibang pangalan: | 399-7564 A331FB471M200A |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type: | Chassis Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 14 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ALS30A471DA200 |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 85°C |
| Lead Spacing: | 0.504" (12.80mm) |
| impedance: | 227 mOhm |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 470µF 200V Aluminum Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 286 mOhm @ 100Hz 5000 Hrs @ 85°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | 286 mOhm @ 100Hz |
| paglalarawan: | CAP ALUM 470UF 20% 200V SCREW |
| kapasidad: | 470µF |