Bumili BFC233814684 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 1000V (1kV) |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 440V |
| pagpapaubaya: | ±20% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 1.240" L x 0.709" W (31.50mm x 18.00mm) |
| serye: | MKP338 1 |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 222233814684 |
| operating Temperature: | -50°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 15 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | BFC233814684 |
| Lead Spacing: | 1.083" (27.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.102" (28.00mm) |
| Mga tampok: | X1 Safety Rated |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.68µF ±20% Film Capacitor 440V 1000V (1kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polypropylene (PP), Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 0.68UF 20% 1KVDC RADIAL |
| kapasidad: | 0.68µF |