Bumili BFC237524112 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 1000V (1kV) |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 400V |
| pagpapaubaya: | ±5% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 0.571" L x 0.236" W (14.50mm x 6.00mm) |
| serye: | KP/MKP 375 |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 222237524112 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 20 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | BFC237524112 |
| Lead Spacing: | 0.394" (10.00mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.551" (14.00mm) |
| Mga tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 1100pF ±5% Film Capacitor 400V 1000V (1kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polypropylene (PP), Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 1100PF 5% 1KVDC RADIAL |
| kapasidad: | 1100pF |