Bumili BP/FRN-R-25 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 125V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 250V |
| Sukat / Dimension: | 0.560" Dia x 2.00" L (14.22mm x 50.80mm) |
| serye: | Fusetron™ FRN |
| Oras ng pagtugon: | Slow |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Cartridge, Non-Standard |
| Ibang pangalan: | BP-FRN-R-25 |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Holder |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Melting I²t: | - |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 3 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | BP/FRN-R-25 |
| Type fuse: | Cartridge |
| Mga tampok: | - |
| paglalarawan: | FUSE TRON DUAL ELEMENT FUS |
| kasalukuyang Rating: | 25A |