Bumili C0805C820K1GACTU sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Rated: | 100V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±10% |
| Kapal (Max): | 0.035" (0.88mm) |
| temperatura koepisyent: | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| serye: | C |
| Ratings: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0805 (2012 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount, MLCC |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 22 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | C0805C820K1GACTU |
| Lead Style: | - |
| Lead Spacing: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | Low ESL |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 82pF ±10% 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0805 (2012 Metric) |
| paglalarawan: | CAP CER 82PF 100V NP0 0805 |
| kapasidad: | 82pF |