Bumili C321C104F1G5TA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Rated: | 100V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±1% |
| Kapal (Max): | - |
| temperatura koepisyent: | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension: | 0.200" L x 0.125" W (5.08mm x 3.18mm) |
| serye: | Goldmax, 300 |
| Ratings: | - |
| Package / Kaso: | Radial |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 13 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | C321C104F1G5TA |
| Lead Style: | Formed Leads - Kinked |
| Lead Spacing: | 0.250" (6.35mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.260" (6.60mm) |
| Mga tampok: | Low ESL |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.1µF ±1% 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 Radial |
| paglalarawan: | CAP CER 0.1UF 100V C0G RADIAL |
| kapasidad: | 0.1µF |