Bumili ECW-F6164RJL sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | - |
| pagpapaubaya: | ±5% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 0.709" L x 0.366" W (18.00mm x 9.30mm) |
| serye: | ECW-F(L) |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | ECWF6164RJL |
| operating Temperature: | -40°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 15 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ECW-F6164RJL |
| Lead Spacing: | 0.295" (7.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.740" (18.80mm) |
| Mga tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.16µF ±5% Film Capacitor 630V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polypropylene (PP), Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 0.16UF 5% 630VDC RADIAL |
| kapasidad: | 0.16µF |