Bumili EL240A10R-05 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - I-load: | 24 ~ 280 V |
|---|---|
| Boltahe - Input: | 4 ~ 8VDC |
| pagwawakas Style: | Quick Connect - 0.187"/0.250" |
| Supplier aparato Package: | - |
| serye: | EL |
| Type relay: | Relay |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Module |
| Type output: | AC |
| Ibang pangalan: | CC1776 EL240A10R05 |
| On-State Resistance (Max): | - |
| Salalayan Type: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 3 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | EL240A10R-05 |
| load Kasalukuyang: | 10A |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| paglalarawan: | SSR IP00 280VAC/10A 4-8VDC RN |