Bumili EZE240D12RS sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - I-load: | 24 ~ 280 V |
|---|---|
| Boltahe - Input: | 15 ~ 32VDC |
| pagwawakas Style: | Quick Connect - 0.250" (6.3mm) |
| Supplier aparato Package: | - |
| serye: | EZ |
| Type relay: | Relay |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Module |
| Type output: | AC |
| On-State Resistance (Max): | - |
| Salalayan Type: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 3 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | EZE240D12RS |
| load Kasalukuyang: | 12A |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| paglalarawan: | RELAY SSR 12A 240VAC AC OUT QC |