Bumili FLSR.600T sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 300V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 600V |
| Sukat / Dimension: | 0.811" Dia x 5.000" L (20.60mm x 127.00mm) |
| serye: | POWR-GARD® FLSR |
| Oras ng pagtugon: | Slow |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Cartridge, Non-Standard |
| Ibang pangalan: | FLSR.600 |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Holder |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Melting I²t: | - |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 11 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | FLSR.600T |
| Type fuse: | Cartridge |
| Mga tampok: | - |
| paglalarawan: | FUSE CRTRDGE 600MA 600VAC/300VDC |
| kasalukuyang Rating: | 600mA |