Bumili IQ82C55AZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Supplier aparato Package: | 44-MQFP (10x10) |
| serye: | - |
| packaging: | Tube |
| Package / Kaso: | 44-QFP |
| Type output: | Open Drain |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng I / O: | 24 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 8 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | IQ82C55AZ |
| matakpan Output: | No |
| interface: | Parallel |
| Mga tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | I/O Expander 24 Parallel 44-MQFP (10x10) |
| paglalarawan: | IC I/O EXPANDER 24B 44MQFP |
| Current - Output Source / Sink: | 2.5mA |