Bumili IXFX32N50 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Vgs (th) (Max) @ Id: | 4V @ 4mA |
|---|---|
| teknolohiya: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package: | PLUS247™-3 |
| serye: | HiPerFET™ |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs: | 150 mOhm @ 15A, 10V |
| Power pagwawaldas (Max): | 360W (Tc) |
| packaging: | Tube |
| Package / Kaso: | TO-247-3 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | IXFX32N50 |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds: | 5450pF @ 25V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs: | 300nC @ 10V |
| Type FET: | N-Channel |
| FET Tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | N-Channel 500V 32A (Tc) 360W (Tc) Through Hole PLUS247™-3 |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss): | 500V |
| paglalarawan: | MOSFET N-CH 500V 32A PLUS247 |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C: | 32A (Tc) |