Bumili L12J1K8E sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±5% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±260ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 0.313" Dia x 1.748" L (7.94mm x 44.40mm) |
| serye: | 270 |
| Resistance (Ohms): | 1.8k |
| Power (Watts): | 12W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Tubular |
| Ibang pangalan: | OHL12J1K8E OHL12J1K8E-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 350°C |
| Salalayan Tampok: | Brackets (not included) |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | L12J1K8E |
| Lead Style: | Solder Lugs |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | Flame Retardant Coating, Safety |
| Pagkabigo Rate: | - |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 1.8K OHM 5% 12W |