Bumili LD29300D2M33 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Output: | 3.3V |
|---|---|
| Boltahe - Input: | Up to 14V |
| Boltahe - Dropout (Typical): | 0.4V @ 3A |
| Supplier aparato Package: | D2Pak/A |
| serye: | - |
| regulator Topology: | Positive Fixed |
| packaging: | Tube |
| Package / Kaso: | TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LD29300D2M33 |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.3V 3A D2Pak/A |
| paglalarawan: | IC REG LDO 3.3V 3A D2PAK/A |
| Current - Output: | 3A |