Bumili LGY2C561MELZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 160V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.866" Dia (22.00mm) |
| serye: | LGY |
| Ripple Kasalukuyang: | 1.5A @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can - Snap-In |
| operating Temperature: | -40°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 18 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LGY2C561MELZ |
| Lifetime @ Temp.: | 7000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | 0.394" (10.00mm) |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.654" (42.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 560µF 160V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In 7000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 560UF 20% 160V SNAP |
| kapasidad: | 560µF |