Bumili LMV7275MGX/NOPB sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±): | 1.8 V ~ 5.5 V, ±0.9 V ~ 2.75 V |
|---|---|
| Boltahe - Input Offset (Max): | 4mV @ 5V |
| uri: | General Purpose |
| Supplier aparato Package: | SC-70-5 |
| serye: | - |
| Propagation Delay (Max): | 2.1µs |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
| Type output: | CMOS, Open-Drain, Rail-to-Rail |
| Ibang pangalan: | 296-35199-2 LMV7275MGX/NOPB-ND LMV7275MGXNOPB |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Sangkap: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 6 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LMV7275MGX/NOPB |
| hysteresis: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Comparator General Purpose CMOS, Open-Drain, Rail-to-Rail SC-70-5 |
| paglalarawan: | IC COMP SGL 1.8V R-R INPT SC70-5 |
| Current - namamahinga (Max): | 14µA |
| Current - Output (Typ): | - |
| Current - Input Bias (Max): | 0.01µA @ 5V |