Bumili LNT2C682MSE sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 160V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 2.500" Dia (63.50mm) |
| serye: | LNT |
| Ripple Kasalukuyang: | 6.8A @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can - Screw Terminals |
| Ibang pangalan: | 493-8995 LNT2C682MSE-ND |
| operating Temperature: | -25°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Chassis Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 21 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | LNT2C682MSE |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | 1.126" (28.60mm) |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 4.055" (103.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 6800µF 160V Aluminum Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 6800UF 20% 160V SCREW |
| kapasidad: | 6800µF |