Bumili MKP385168100JC02W0 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 1000V (1kV) |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 350V |
| pagpapaubaya: | ±5% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 0.394" L x 0.118" W (10.00mm x 3.00mm) |
| serye: | MKP385 |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 385168100JC02W0 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 110°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | MKP385168100JC02W0 |
| Lead Spacing: | 0.295" (7.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Mga tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 680pF ±5% Film Capacitor 350V 1000V (1kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polypropylene (PP), Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 680PF 5% 1KVDC RADIAL |
| kapasidad: | 680pF |