Bumili MKT1818333255 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 160V |
| pagpapaubaya: | ±10% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 0.394" L x 0.118" W (10.00mm x 3.00mm) |
| serye: | MKT1818 |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 1818333255 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 16 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | MKT1818333255 |
| Lead Spacing: | 0.295" (7.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Mga tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 0.033µF ±10% Film Capacitor 160V 250V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polyester, Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 0.033UF 10% 250VDC RAD |
| kapasidad: | 0.033µF |