Bumili MMF25SFRF15K sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | MELF |
| Sukat / Dimension: | 0.055" Dia x 0.138" L (1.40mm x 3.50mm) |
| serye: | MMF |
| Resistance (Ohms): | 15k |
| Power (Watts): | 0.25W, 1/4W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | MELF, 0204 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | MMF25SFRF15K |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 15k Ohm ±1% 0.25W, 1/4W Chip Resistor MELF, 0204 Metal Film |
| paglalarawan: | RES SMD 15K OHM 1% 1/4W MELF |