Bumili ONET2501PARGTT sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±): | 3 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Supplier aparato Package: | 16-QFN (3x3) |
| magbaling Rate: | - |
| serye: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 16-VFQFN Exposed Pad |
| Type output: | Differential |
| Ibang pangalan: | ONET2501PARGTTG4 ONET2501PARGTTG4-ND |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 2 (1 Year) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ONET2501PARGTT |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Limiting Amplifier 1 Circuit Differential 16-QFN (3x3) |
| paglalarawan: | IC OPAMP LIMITING 45KHZ 16QFN |
| Current - Supply: | 32mA |
| Current - Output / Channel: | 25mA |
| Type amplifier: | Limiting |
| 3dB Bandwidth: | 45kHz |