Bumili R46KN410000P0M sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | 560V |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 275V |
| pagpapaubaya: | ±20% |
| pagwawakas: | PC Pins |
| Sukat / Dimension: | 1.043" L x 0.394" W (26.50mm x 10.00mm) |
| serye: | R46 |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | 399-6795 |
| operating Temperature: | -40°C ~ 110°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 8 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | R46KN410000P0M |
| Lead Spacing: | 0.886" (22.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.732" (18.60mm) |
| Mga tampok: | X2 Safety Rated |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 1µF ±20% Film Capacitor 275V 560V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| dielectric Material: | Polypropylene (PP), Metallized |
| paglalarawan: | CAP FILM 1UF 20% 560VDC RADIAL |
| kapasidad: | 1µF |