Bumili RE0402FRE07910KL sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±50ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0402 |
| Sukat / Dimension: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| serye: | RE |
| Resistance (Ohms): | 910k |
| Power (Watts): | 0.063W, 1/16W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0402 (1005 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RE0402FRE07910KL |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.015" (0.37mm) |
| Mga tampok: | Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 910k Ohm ±1% 0.063W, 1/16W Chip Resistor 0402 (1005 Metric) Moisture Resistant Thick Film |
| paglalarawan: | RES SMD 910K OHM 1% 1/16W 0402 |