Bumili RE1206FRE0724R9L sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±50ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 1206 |
| Sukat / Dimension: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| serye: | RE |
| Resistance (Ohms): | 24.9 |
| Power (Watts): | 0.25W, 1/4W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 1206 (3216 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RE1206FRE0724R9L |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.026" (0.65mm) |
| Mga tampok: | Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 24.9 Ohm ±1% 0.25W, 1/4W Chip Resistor 1206 (3216 Metric) Moisture Resistant Thick Film |
| paglalarawan: | RES SMD 24.9 OHM 1% 1/4W 1206 |