Bumili REG103FA-A/500E3 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Output: | 1.295 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Boltahe - Input: | 2.1 V ~ 15 V |
| Boltahe - Dropout (Typical): | 0.115V @ 500mA |
| Supplier aparato Package: | DDPAK/TO-263-5 |
| serye: | - |
| regulator Topology: | Positive Adjustable |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Regulators: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 6 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | REG103FA-A/500E3 |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable Output 1.295 V ~ 5.5 V 500mA DDPAK/TO-263-5 |
| paglalarawan: | IC REG LDO ADJ 0.5A DDPAK |
| Current - Output: | 500mA |
| Current - Limit (Min): | 550mA |